System Plugin 3.16.3 - en to mr translation catalogue (135 entries)

en: "%1$s" %2$s created
mr: "%1$s" %2$s तयार केला

en: "%1$s" %2$s drafted
mr: "%1$s" %2$s मसुदा तयार केला

en: "%1$s" %2$s pending review
mr: "%1$s" %2$s प्रलंबित पुनरावलोकन

en: "%1$s" %2$s privately published
mr: "%1$s" %2$s खाजगीरित्या प्रकाशित

en: "%1$s" %2$s published
mr: "%1$s" %2$s प्रकाशित

en: "%1$s" %2$s restored from trash
mr: "%1$s" %2$s ट्रॅशमधून पूनर्स्थित केला

en: "%1$s" %2$s scheduled for %3$s
mr: "%1$s" %3$s साठी %2$s नियोजित केले

en: "%1$s" %2$s trashed
mr: "%1$s" %2$s ट्रॅश

en: "%1$s" %2$s unpublished
mr: "%1$s" %2$s अप्रकाशित

en: "%1$s" %2$s updated
mr: "%1$s" %2$s अद्यतनित केला

en: "%1$s" plugin updated from %2$s to %3$s
mr: "%1$s" प्लगइन %2$s वरून %3$s वर अद्यतनित केला

en: "%1$s" plugin updated to %2$s
mr: "%1$s" प्लगइन %2$s वर अद्यतनित केला

en: "%1$s" scheduled %2$s published
mr: "%1$s" नियोजित केले %2$s प्रकाशित

en: "%1$s" theme updated from %2$s to %3$s
mr: "%1$s" थीम %2$s वरून %3$s वर अद्यतनित केली

en: "%1$s" theme updated to %2$s
mr: "%1$s" थीम %2$s वर अद्यतनित केली

en: "%1$s" updated for the %2$s theme
mr: %2$s थीमसाठी "%1$s" अद्यतनित केले

en: "%s" option updated
mr: "%s" पर्याय अद्यतनित केला

en: "%s" plugin activated
mr: "%s" प्लगइन सक्रिय केला

en: "%s" plugin activated network wide
mr: सर्वत्र "%s" प्लगइन सक्रिय केलेला नेटवर्क

en: "%s" plugin deactivated
mr: "%s" प्लगइन निष्क्रिय केला

en: "%s" plugin deactivated network wide
mr: सर्वत्र "%s" प्लगइन निष्क्रिय केलेला नेटवर्क

en: "%s" plugin deleted
mr: "%s" प्लगइन हटविला

en: "%s" plugin installed
mr: "%s" प्लगइन स्थापित केला

en: "%s" theme activated
mr: "%s" थीम सक्रिय केली

en: "%s" theme installed
mr: "%s" थीम स्थापित केली

en: %1$s's role changed from %2$s to %3$s
mr: %1$s ची भूमिका %2$s वरून %3$s झाली

en: %1$s's user account deleted (%2$s)
mr: %1$s चे वापरकर्ता खाते हटविले (%2$s)

en: %s This is your staging site and it cannot be indexed by search engines.
mr: %s ही आपली प्रदर्शनाची साइट आहे आणि ती शोध इंजिन्सद्वारे अनुक्रमित केले जाऊ शकत नाही.

en: %s This is your staging site and the domain cannot be changed.
mr: %s ही आपली सादर करण्याची साइट आहे आणि डोमेन बदलणे शक्य नाही.

en: %s Your domain cannot be changed here.
mr: %s आपले डोमेन येथे बदलणे शक्य नाही.

en: %s Your site is using a temporary domain that cannot be indexed by search engines.
mr: %s आपली साइट तात्पुरते डोमेन वापरत आहे जे शोध इंजिन्सद्वारे अनुक्रमित केले जाऊ शकत नाही.

en: %s is not allowed on our system. It has been automatically deactivated.
mr: %s ला आमच्या सिस्टमवर अनुमती नाही. तो आपोआप अक्रिय केला जाईल.

en: %s logged in
mr: %s लॉग इन केले

en: %s logged out
mr: %s लॉग आउट केले

en: %s requested a password reset
mr: %s ने पासवर्ड रीसेटची विनंती केली

en: %s's password reset
mr: %s चा पासवर्ड रीसेट केला

en: %s's user profile updated
mr: %s ची वापरकर्ता प्रोफाइल अद्यतनित केली

en: <strong>Note:</strong> Your site is using <strong>%1$s</strong>. Did you want to use your domain? <a href="%2$s" target="_blank">Add Domain</a>
mr: <strong>नोंद:</strong> आपली साइट <strong>%1$s</strong> वापरत आहे. आपण आपले डोमेन वापरू इच्छिता? <a href="%2$s" target="_blank">डोमेन जोडा</a>

en: Activate
mr: सक्रिय करा

en: Activating...
mr: सक्रिय करत आहे...

en: Active
mr: सक्रिय

en: Add a new page or blog post to organize your content or engage visitors.
mr: आपल्या सामग्रीचे नियोजन करणे किंवा अभ्यागतांना गुंतवून ठेवण्यासाठी एक नवीन पृष्ठ किंवा ब्लॉग पोस्ट जोडा.

en: Add pages, blog posts, and products to engage visitors and keep your shop organized.
mr: अभ्यागतांना गुंतवून ठेवण्यासाठी आणि आपले दुकान नियोजित ठेवण्यासाठी पृष्ठे, ब्लॉग पोस्ट आणि उत्पादने जोडा.

en: Background Attachment
mr: पार्श्वभूमी संलग्नक

en: Background Color
mr: पार्श्वभूमी रंग

en: Background Image
mr: पार्श्वभूमी प्रतिमा

en: Background Position
mr: पार्श्वभूमी स्थिती

en: Background Repeat
mr: पार्श्वभूमी पुनरावृत्ती

en: Base Color Scheme
mr: पार्श्वभूमी रंग थीम

en: Beaver Builder %2$s "%1$s" discarded
mr: Beaver Builder %2$s "%1$s" नाकारले

en: Beaver Builder %2$s "%1$s" drafted
mr: Beaver Builder%2$s "%1$s" ड्राफ्टेड

en: By %s
mr: %s द्वारे

en: Cache cleared
mr: कॅशे साफ झाला

en: Cancel
mr: रद्द करा

en: Change domain
mr: डोमेन बदला

en: Change your website's design, color palette and more.
mr: आपल्या वेबसाइटची डिझाइन, रंगछटा आणि आणखी बदला.

en: Changes in safe mode are not saved and are not visible by visitors to your site.
mr: सुरक्षित मोडमधील बदल जतन केलेले नाहीत आणि तुमच्या साइटवर भेटकर्त्यांना दृश्यमान नाहीत.

en: Connection Management
mr: जोडणी व्यवस्थापन

en: Design Editor
mr: डिझाइन संपादक

en: Display Site Title and Tagline
mr: साइट शीर्षक आणि टॅगलाइन प्रदर्शित करा

en: Edit the page you're currently on.
mr: आपण सध्या उघडलेले पृष्ठ संपादित करा.

en: Error Installing Theme
mr: थीम स्थापित करण्यात समस्या

en: Featured
mr: वैशिष्ट्यपूर्ण

en: Find help, troubleshooting and how to get back to your Hosting Dashboard.
mr: मदत, समस्यानिवारण आणि आपल्या होस्टिंग डॅशबोर्डवर परत कसे जायचे ते शोधा.

en: Flush Cache
mr: कॅशे फ्लश करा

en: Front page
mr: मुख्यपृष्ठ

en: Front page displays
mr: मुख्यपृष्ठ प्रदर्शन

en: Go to your Dashboard to install plugins, manage users and more.
mr: प्लगइन्स स्थापित करणे, वापरकर्ते व्यवस्थापित करणे आणि बरेच काही करण्यासाठी आपल्या डॅशबोर्डवर जा.

en: GoDaddy Recommended
mr: GoDaddy ने शिफारस केलेले

en: Header Image
mr: शीर्षलेख प्रतिमा

en: Header Text Color
mr: शीर्षलेख मजकूर रंग

en: Header and Sidebar Background Color
mr: शीर्षलेख आणि साइडबार पार्श्वभूमी रंग

en: Header and Sidebar Text Color
mr: शीर्षलेख आणि साइडबार मजकूर रंग

en: Help &amp; Support
mr: मदत &amp; समर्थन

en: Inactive
mr: निष्क्रिय

en: Install
mr: स्थापन करा

en: Install %s
mr: %s स्थापन करा

en: Install %s now
mr: आता %s स्थापित करा

en: Install Now
mr: आता स्थापित करा

en: Installed
mr: स्थापित केले

en: Installed (%d)
mr: स्थापित (%d)

en: Link Color
mr: लिंक रंग

en: Live Preview
mr: लाईव्ह पूर्वावलोकन

en: Log in with GoDaddy
mr: GoDaddy सह लॉग इन करा

en: Log in with username and password
mr: वापरकर्तानाव आणि संकेतशब्दासह लॉग इन करा

en: Logo
mr: लोगो

en: Logout
mr: लॉगआऊट

en: Main Text Color
mr: मुख्य मजकूर रंग

en: Manage
mr: व्यवस्थापित करा

en: Managed WordPress
mr: व्यवस्थापित WordPress

en: Media Temple
mr: मिडीया टेम्पल

en: More Details
mr: अधिक तपशील

en: More information about %s
mr: %s विषयी अधिक माहिती

en: My Dashboard
mr: माझा डॅशबोर्ड

en: My Site
mr: माझी साइट

en: No active plugins.
mr: सक्रीय प्लगइन नाहीत.

en: No inactive plugins.
mr: निष्क्रिय प्लगइन नाहीत.

en: Not Available
mr: उपलब्ध नाही

en: Note:
mr: टीप:

en: Note: This is a staging site.
mr: नोट: ही एक स्टेजिंग साइट आहे.

en: Or
mr: किंवा

en: PHP Update Required
mr: PHP अद्यतनाची आवश्यकता आहे

en: Page Background Color
mr: पृष्ठ पार्श्वभूमी रंग

[ctx: Plugin installer group title]
en: Performance
mr: कामगिरी

[ctx: Plugin installer group title]
en: Social
mr: सामाजिक

[ctx: Plugin installer group title]
en: Tools
mr: साधने

en: Plugins
mr: प्लगइन्स

en: Post
mr: पोस्ट

en: Posts page
mr: पोस्ट पृष्ठ

en: Preview
mr: पूर्वावलोकन

en: Safe Mode
mr: सुरक्षित मोड

en: Safe mode
mr: सुरक्षित मोड

en: Secondary Text Color
mr: दुय्यम मजकूर रंग

en: Select one
mr: एक निवडा

en: Site Icon
mr: साइट आयकॉन

en: Site Language
mr: साइट भाषा

en: Site Title
mr: साइट शीर्षक

en: Success
mr: यशस्वी

en: System Plugin
mr: सिस्टम प्लगइन

en: Tagline
mr: टॅगलाइन

[ctx: The name of our company blog found at https://www.godaddy.com/garage]
en: GoDaddy Garage
mr: GoDaddy गॅरेज

en: Theme Install
mr: थीम स्थापन करा

en: Themes
mr: थीम्स

en: This is already included as a must-use plugin on your site and is required for backups and other important hosting platform benefits to function properly. It cannot be removed or deactivated. It should not be installed as a normal plugin and will be automatically removed if uploaded manually.
mr: हे आपल्या साइटवर प्लगइन वापरणे आवश्यक म्हणून समाविष्ट केले गेले आहे आणि योग्यरित्या कार्य करण्यासाठी बॅकअप आणि इतर महत्त्वाच्या होस्टिंग प्लॅटफॉर्म लाभांसाठी आवश्यक आहे. ते काढले किंवा निष्क्रिय केले जाऊ शकत नाही. ते सामान्य प्लगइन म्हणून स्थापित केले जाऊ नये आणि स्वतः अपलोड केले असल्यास स्वयंचलितपणे काढले जाईल.

en: This plugin is not allowed on our system due to performance, security, or compatibility concerns. Please contact support with any questions.
mr: ह्या प्लगिनला कार्यप्रदर्शन, सुरक्षा, किंवा अनुरूपता चिंतांमुळे आमच्या प्रणालीवर अनुमती दिली गेली नाही. कोणतेही प्रश्न असल्यास कृपया समर्थनाशी संपर्क साधा.

en: Update %s now
mr: आता %s अद्यतनित करा

en: Update Now
mr: आता अद्यतनित करा

en: View Demo
mr: डेमो पहा

en: View details
mr: तपशील पहा

en: We were unable to log you in automatically. Please enter your WordPress username and password.
mr: तुम्हाला स्वयंचलितपणे लॉगिन करण्यात आम्ही अक्षम आहोत. कृपया तुमचे WordPress वापरकर्तानाव आणि संकेतशब्द.

en: WooCommerce Extensions
mr: WooCommerce विस्तार

en: WooCommerce extensions
mr: WooCommerce विस्तार

[ctx: plugin]
en: Activate %s
mr: %s सक्रिय करा

[ctx: plugin]
en: Active
mr: सक्रिय

[ctx: plugin]
en: Installed
mr: स्थापित केले
