System Plugin 3.21.3 - en to th translation catalogue (154 entries)

en: "%1$s" %2$s created
th: สร้าง "%1$s" %2$s แล้ว

en: "%1$s" %2$s drafted
th: ร่าง"%1$s" %2$s แล้ว

en: "%1$s" %2$s pending review
th: "%1$s" %2$s รอดำเนินการตรวจสอบ

en: "%1$s" %2$s privately published
th: เผยแพร่ "%1$s" %2$s แบบส่วนตัวแล้ว

en: "%1$s" %2$s published
th: เผยแพร่ "%1$s" %2$s แล้ว

en: "%1$s" %2$s restored from trash
th: คืนค่า "%1$s" %2$s จากถังขยะแล้ว

en: "%1$s" %2$s scheduled for %3$s
th: กำหนดตารางเวลา "%1$s" %2$s สำหรับ %3$s

en: "%1$s" %2$s trashed
th: ส่ง "%1$s" %2$s ไปไว้ที่ถังขยะแล้ว

en: "%1$s" %2$s unpublished
th: ยกเลิกการเผยแพร่ "%1$s" %2$s แล้ว

en: "%1$s" %2$s updated
th: อัปเดต"%1$s" %2$s แล้ว

en: "%1$s" plugin updated from %2$s to %3$s
th: อัปเดตปลั๊กอิน "%1$s" จาก %2$s ไปยัง %3$s แล้ว

en: "%1$s" plugin updated to %2$s
th: อัปเดตปลั๊กอิน "%1$s" ไปยัง %2$s แล้ว

en: "%1$s" scheduled %2$s published
th: กำหนดตาราเวลา "%1$s" ของ %2$s ที่เผยแพร่แล้ว

en: "%1$s" theme updated from %2$s to %3$s
th: อัปเดทธีม “%1$s” จาก %2$s เป็น %3$s แล้ว

en: "%1$s" theme updated to %2$s
th: อัปเดทธีม “”%1$s”็ เป็น %2$s แล้ว

en: "%1$s" updated for the %2$s theme
th: "%1$s" อัปโหลดสำหรับธีม %2$s แล้ว

en: "%s" option updated
th: อัปเดตตัวเลือก "%s" แล้ว

en: "%s" plugin activated
th: เปิดใช้งานปลั๊กอิน "%s" แล้ว

en: "%s" plugin activated network wide
th: เปิดใช้งานปลั๊กอิน "%s" สำหรับเครือข่ายบริเวณกว้างแล้ว

en: "%s" plugin deactivated
th: ปิดใช้งานปลั๊กอิน "%s" แล้ว

en: "%s" plugin deactivated network wide
th: ปิดใช้งานปลั๊กอิน "%s" สำหรับเครือข่ายบริเวณกว้างแล้ว

en: "%s" plugin deleted
th: ลบปลั๊กอิน "%s" แล้ว

en: "%s" plugin installed
th: ติดตั้งปลั๊กอิน "%s" แล้ว

en: "%s" theme activated
th: เปิดใช้งานธีม "%s" แล้ว

en: "%s" theme installed
th: ธีม “%s”ู ถูกติดตั้งแล้ว

en: %1$s's role changed from %2$s to %3$s
th: เปลี่ยนบทบาทของ %1$s จาก %2$s ไปยัง %3$s แล้ว

en: %1$s's user account deleted (%2$s)
th: ลบบัญชีผู้ใช้ของ %1$s (%2$s) แล้ว

en: %s Active
th: %s เปิดใช้งานอยู่

en: %s Installing
th: กำลังติดตั้ง %s

en: %s This is your staging site and it cannot be indexed by search engines.
th: %s นี่คือเว็บไซต์ที่กำลังทดสอบของคุณ และโปรแกรมค้นหาไม่สามารถทำดัชนีเว็บไซต์ได้

en: %s This is your staging site and the domain cannot be changed.
th: %s นี่เป็นไซต์ที่กำลังเตรียมของคุณ และไม่สามารถเปลี่ยนแปลงโดเมนได้

en: %s Your domain cannot be changed here.
th: %s ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงโดเมนของคุณได้ที่นี่

en: %s Your site is using a temporary domain that cannot be indexed by search engines.
th: %s เว็บไซต์ของคุณใช้โดเมนชั่วคราวที่โปรแกรมค้นหาไม่สามารถทำดัชนีได้

en: %s is not allowed on our system. It has been automatically deactivated.
th: %s ไม่ได้รับอนุญาตบนระบบของเรา โดยจะถูกปิดการใช้งานโดยอัตโนมัติ

en: %s logged in
th: เข้าสู่ระบบ%s แล้ว

en: %s logged out
th: ออกจากระบบ%s แล้ว

en: %s requested a password reset
th: ขอให้ตั้งค่ารหัสผ่าน %s ใหม่แล้ว

en: %s's password reset
th: ตั้งค่ารหัสผ่านของ %s ใหม่แล้ว

en: %s's user profile updated
th: อัปเดตโปรไฟล์ผู้ใช้ของ %s แล้ว

en: <strong>Note:</strong> Your site is using <strong>%1$s</strong>. Did you want to use your domain? <a href="%2$s" target="_blank">Add Domain</a>
th: <strong>หมายเหตุ:</strong> เว็บไซต์ของคุณใช้ <strong>%1$s</strong> คุณต้องการใช้โดเมนของคุณหรือไม่ <a href="%2$s" target="_blank">เพิ่มโดเมน</a>

en: Activate
th: เปิดใช้งาน

en: Activating...
th: กำลังเปิดใช้งาน...

en: Active
th: เปิดใช้งาน

en: Add a new page or blog post to organize your content or engage visitors.
th: เพิ่มหน้าใหม่หรือเพิ่มโพสต์ในบล็อกเพื่อจัดระเบียบเนื้อหาหรือดึงดูดผู้เข้าชม

en: Add pages, blog posts, and products to engage visitors and keep your shop organized.
th: เพิ่ม โพสต์ในบล็อก และผลิตภัณฑ์เพื่อดึงดูดผู้เข้าชมและจัดการให้ร้านค้าของคุณเป็นระเบียบ

en: An error occurred during plugin activation: %s
th: เกิดข้อผิดพลาดขณะเปิดใช้งานปลั๊กอิน: %s

en: Available Extensions
th: ส่วนขยายที่พร้อมใช้งาน

en: Available Extensions (%s)
th: ส่วนขยายที่พร้อมใช้งาน (%s)

en: Background Attachment
th: เอกสารแนบภาพพื้นหลัง

en: Background Color
th: สีพื้นหลัง

en: Background Image
th: ภาพพื้นหลัง:

en: Background Position
th: ตำแหน่งภาพพื้นหลัง

en: Background Repeat
th: ทำซ้ำภาพพื้นหลัง

en: Base Color Scheme
th: โครงร่างสีพื้น

en: Beaver Builder %2$s "%1$s" discarded
th: Beaver Builder %2$s "%1$s" ที่ไม่ใช้งาน

en: Beaver Builder %2$s "%1$s" drafted
th: Beaver Builder %2$s "%1$s" ที่ร่างแบบไว้

en: Below is a list of premium extensions included as part of your Managed WordPress Ecommerce plan.
th: ข้างล่างนี้เป็นรายการส่วนขยายพรีเมียมที่รวมไว้เป็นส่วนหนึ่งของแผนอีคอมเมิร์ชสำหรับ WordPress ภายใต้การจัดการ

en: Browse Extensions
th: เรียกดูส่วนขยาย

en: By %s
th: โดย %s

en: Cache cleared
th: ล้างแคชแล้ว

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Change domain
th: เปลี่ยนแปลงโดเมน

en: Change your website's design, color palette and more.
th: เปลี่ยนงานออกแบบเว็บไซต์ ชุดสี และอื่นๆ

en: Changes in safe mode are not saved and are not visible by visitors to your site.
th: จะไม่บันทึกการเปลี่ยนแปลงในโหมดปลอดภัยและผู้เข้าชมเว็บไซต์ของคุณจะไม่เห็นการเปลี่ยนแปลง

en: Connection Management
th: ระบบจัดการการเชื่อมต่อ

en: Design Editor
th: โปรแกรมแก้ไขงานออกแบบ

en: Display Site Title and Tagline
th: แสดงหัวข้อไซต์และสโลแกน

en: Edit the page you're currently on.
th: แก้ไขหน้าที่คุณเปิดอยู่ในขณะนี้

en: Error Installing Theme
th: ข้อผิดพลาดการติดตั้งธีม

en: Extensions %s
th: ส่วนขยาย %s

en: Featured
th: พิเศษ

en: Find help, troubleshooting and how to get back to your Hosting Dashboard.
th: ดูความช่วยเหลือ วิธีแก้ไขปัญหา และวิธีกลับในแดชบอร์ดโฮสติ้งของคุณ

en: Flush Cache
th: ล้างแคช

en: Front page
th: หน้าแรก

en: Front page displays
th: การแสดงหน้าแรก

en: Go to your Dashboard to install plugins, manage users and more.
th: ไปที่แดชบอร์ดของคุณเพื่อติดตั้งปลั๊กอิน จัดการผู้ใช้ และอื่นๆ

en: GoDaddy Recommended
th: แนะนำโดย GoDaddy

en: Header Image
th: รูปภาพส่วนหัว

en: Header Text Color
th: สีตัวอักษรส่วนหัว

en: Header and Sidebar Background Color
th: สีภาพพื้นหลังส่วนหัวและแถบข้าง

en: Header and Sidebar Text Color
th: สีตัวอักษรส่วนหัวและแถบข้าง

en: Help &amp; Support
th: ความช่วยเหลือและการสนับสนุน

en: Hosting Overview
th: ภาพรวมของโฮสติ้ง

en: Hosting Settings
th: การตั้งค่าโฮสติ้ง

en: Inactive
th: ไม่เปิดใช้งาน

en: Install
th: ติดตั้ง

en: Install %s
th: ติดตั้ง %s

en: Install %s now
th: ติดตั้ง %s ตอนนี้เลย

en: Install Now
th: ติดตั้งตอนนี้

en: Installed
th: ติดตั้งแล้ว

en: Installed (%d)
th: ติดตั้งแล้ว (%d)

en: Learn more
th: เรียนรู้เพิ่มเติม

en: Link Color
th: สีลิงก์

en: Live Preview
th: ดูตัวอย่างออนไลน์

en: Log in with GoDaddy
th: ล็อกอินด้วย GoDaddy

en: Log in with username and password
th: ล็อกอินด้วยชื่อผู้ใช้และรหัสผ่าน

en: Logo
th: โลโก้

en: Logout
th: ออกจากระบบ

en: Main Text Color
th: สีตัวอักษรหลัก

en: Manage
th: จัดการ

en: Managed WordPress
th: WordPress ภายใต้การจัดการ

en: Media Temple
th: เทมเพลตสื่อ

en: Missing WooCommerce extension data.
th: ข้อมูลส่วนขยาย WooCommerce ขาดหายไป

en: Missing the WooCommerce extension slug.
th: ที่อยู่ที่กำหนดเองสำหรับส่วนขยาย WooCommerce ขาดหายไป

en: More Details
th: รายละเอียดเพิ่มเติม

en: More information about %s
th: ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับ %s

en: My Dashboard
th: แดชบอร์ดของฉัน

en: My Site
th: เว็บไซต์ของฉัน

en: No active plugins.
th: ไม่มีปลั๊กอินที่ใช้งานอยู่

en: No inactive plugins.
th: ไม่มีปลั๊กอินที่ไม่ใช้งาน

en: Not Available
th: ไม่พร้อมใช้งาน

en: Note:
th: หมายเหตุ:

en: Note: This is a staging site.
th: หมายเหตุ: นี่คือเว็บไซต์ที่อยู่ระหว่างการจัดเตรียม

en: Or
th: หรือ

en: PHP Update Required
th: ต้องอัปเดต PHP

en: Page Background Color
th: สีภาพพื้นหลังหน้า

[ctx: Plugin installer group title]
en: Performance
th: ประสิทธิภาพการทำงาน

[ctx: Plugin installer group title]
en: Social
th: โซเชียล

[ctx: Plugin installer group title]
en: Tools
th: เครื่องมือ

en: Plugins
th: ปลั๊กอิน

en: Post
th: โพสต์

en: Posts page
th: หน้าโพสต์

en: Preview
th: ดูตัวอย่าง

en: Safe Mode
th: โหมดปลอดภัย

en: Safe mode
th: โหมดปลอดภัย

en: Secondary Text Color
th: สีตัวอักษรรอง

en: Select one
th: เลือกหนึ่งโดเมน

en: Site Icon
th: ไอคอนไซต์

en: Site Language
th: ภาษาไซต์

en: Site Title
th: ชื่อเว็บไซต์

en: Success
th: สำเร็จ

en: System Plugin
th: ปลั๊กอินระบบ

en: Tagline
th: สโลแกน

[ctx: The name of our company blog found at https://www.godaddy.com/garage]
en: GoDaddy Garage
th: อู่ GoDaddy

en: Theme Install
th: ติดตั้งธีม

en: Themes
th: ธีม

en: These are the most commonly used premium extensions for stores.
th: นี่เป็นส่วนขยายพรีเมียมที่ใช้งานมากที่สุดสำหรับร้านค้า

en: This is already included as a must-use plugin on your site and is required for backups and other important hosting platform benefits to function properly. It cannot be removed or deactivated. It should not be installed as a normal plugin and will be automatically removed if uploaded manually.
th: สิ่งนี้รวมไว้ในฐานะปลั๊กอินที่ต้องใช้บนเว็บไซต์ของคุณ และเป็นสิ่งจำเป็นที่จะช่วยให้การสำรองข้อมูลและสิทธิประโยชน์ที่สำคัญอื่นๆ ของแพลตฟอร์มโฮสติ้งทำงานอย่างราบรื่น โดยไม่สามารถถอดออกหรือปิดการใช้งานได้ ไม่ควรติดตั้งในฐานะปลั๊กอินธรรมดาและจะถูกถอดออกอัตโนมัติหากอัปโหลดด้วยตนเอง

en: This plugin is not allowed on our system due to performance, security, or compatibility concerns. Please contact support with any questions.
th: ไม่อนุญาตปลั๊กอินนี้บนระบบของเรา เนื่องจากความกังวลต่อการปฏิบัติงาน ความปลอดภัย หรือความสามารถในการทำงานแทนกันได้ โปรดติดต่อฝ่่ายสนับสนุนหากมีคำถามใดๆ

en: Update %s now
th: อัปเดต %s ตอนนี้เลย

en: Update Available
th: อัพเดตที่พร้อมใช้งาน

en: Update Now
th: อัพเดตตอนนี้เลย

en: Update PHP version
th: อัพเดตเวอร์ชัน PHP

en: View Demo
th: ดูตัวอย่าง

en: View Updates
th: ดูรายการอัพเดต

en: View details
th: ดูรายละเอียด

en: We were unable to log you in automatically. Please enter your WordPress username and password.
th: เราไม่สามารถล็อคอินคุณได้อย่างอัตโนมัติ โปรดใส่ชื่อผู้ใช้และรหัสผ่าน WordPress ของคุณ

en: WooCommerce Extensions
th: ส่วนขยาย WooCommerce

en: WooCommerce extensions
th: ส่วนขยาย WooCommerce

en: WooCommerce.com Subscriptions %s
th: การสมัครใช้งาน WooCommerce.com %s

en: You can update to the most recent version of PHP in your hosting settings <a href="%1$s" target="_blank" title="%2$s">here</a>.
th: คุณสามารถอัพเดตเป็น PHP เวอร์ชันล่าสุดได้ในการตั้งค่าโฮสติ้งของคุณ <a href="%1$s" target="_blank" title="%2$s">ที่นี่</a>

[ctx: plugin]
en: Activate %s
th: เปิดใช้งาน %s

[ctx: plugin]
en: Active
th: เปิดใช้งาน

[ctx: plugin]
en: Installed
th: ติดตั้งแล้ว
